Jakar abin rike da keke tare da masana'anta mai ninkawa multi-aiki handbar jakar masana'anta da aka keɓance babban rangwame
Takaitaccen Bayani:
1. Dorewa da mai hana ruwa: An yi jakar da aka yi da 1680 polyester da TPU don samar da matsakaicin ƙarfi da dorewa don amfani na dogon lokaci. Kunshin azaman harsashi mai ƙarfi na EVA, gabaɗayan siffar, salo mai girma uku; Harsashi mai wuya yana da ƙarfi kuma yana kare abin da ke cikin jakar daga matsi. Laminated mai hana ruwa zik biyu don ƙarin juriya na ruwa, babu buƙatar damuwa da ruwan sama yayin hawa.
2. Babban iya aiki: Girman jakar abin hannun keke shine 8.1 * 7.2 * 4.9 inci / 8.11 * 7.2 * 4.92 inci. Capacity ya kai 4.6 lita, uku-girma siffar, ya fi girma ajiya sarari, iya sauƙi saukar da gyara kayan aikin, tabarau, ikon hannu, batura, safofin hannu, makamashi gel, kananan mini famfo gyara kit, maɓalli, walat, da dai sauransu The raga compartments a gefen an tsara don adana daban, kamar kwalabe na ruwa da laima mafi dace, don yin kawar da m.
3. Sensitive touchscreen: An sanye da jakar rike da keken da jakar wayar hannu mai nadawa, wanda ke amfani da sabon kayan fim na TPU don inganta yanayin fuskar taɓawa da kuma bayyana ingancin hoto. Babban ƙirar allo ya dace da girman wayar hannu 6-7 inci, zai iya tallafawa allon wayar hannu 90°, mai sauƙin duba allon wayar hannu, mafi aminci hawa. Ko da lokacin tuƙi, kuna iya amfani ko ganin wayar ba tare da fitar da ita ba.
4. Saurin rarrabuwa da ƙirar shigarwa: Jakar mai ɗaukar hoto tana ɗaukar ƙulli da aka haɓaka don saurin sakin shigarwa, daidaitawa da cirewa. Buckle mai kyau da kwanciyar hankali, saurin saki na shigarwar ƙugiya, mai ɗorewa, ba sako-sako ba, ba maras kyau ba, na iya zama mai ƙarfi, dacewa da ayyukan waje iri-iri, kamar hawan keke, tafiya, zango, hawan dutse da sauransu.
5. [jakar keke mai aiki da yawa] Cikin ƙirar aljihun raga, mai sauƙin adanawa da ɗaukar abubuwa, ɗaukar girgiza mai tasiri, hana ɓarna tsakanin abubuwa. Buhun keken yana da sauƙi don shigar dashi tare da ƙwanƙwasa mai cirewa, kuma za'a iya gyara madaurin kafada yadda ake so, wanda za'a iya amfani dashi azaman jakar abincin rana, jakar kafada, tsayawar wayar keke, jakar hannu, da na'urar lantarki.