Jakar Sanyin Tafiya Mai Kyau Mai Kyau Mai Lalacewa-Tabbatar Jakar Sanyi
Takaitaccen Bayani:
1.【Babban Ƙarfi】-(L x W x H) 16.1″ x 12.6″ x 11.8″. Jakar injin daskarewa tana ɗaukar nauyin lita 39/10 galan, tana da ƙarfin lodi sama da lbs 70, kuma tana iya ɗaukar gwangwani 60 (330 ml) a lokaci guda. Cikakke don zango, yawo, barbecues da ƙari.
2.【Leak-hujja da kuma kiyaye sanyi/dumi】-A waje an yi shi da nailan masana'anta domin sauki bushe ajiya. Rufin ciki an yi shi da rufin PEVA mai dacewa da yanayi kuma an cika shi da kumfa EPE 8mm don kyakkyawan juriya na zafi. Kayan abinci mai inganci mai inganci ba shi da ruwa kuma yana hana ƙura, kuma layin yana da kariya kuma yana da sauƙin tsaftacewa.
3.【Portability and Outer Pouch】- Jakar zafi mai Layer huɗu tana kiyaye abinci da abin sha kuma yana da girma don ɗaukar fakiti 6. Hannun gefe da madaurin kafada don sauƙin ɗauka; YKK zik din tare da karin mabudin kwalba.
4.【FOLDABLE SOFT COOLER】- Wannan babban zane ne tare da girman da ya dace don sauƙin adana fakitin kankara mai ɗaukuwa. Kuna iya ninke shi a cikin kayanku ko adana abincin daskararre yayin sayayya. Anyi shi da masana'anta polyester 600D mai ƙima da ƙarfafa zippers don matsakaicin tsayi. Yana da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun yatsa, mai sauƙin tsaftacewa na ciki. Layukan da ke da laushi mai laushi kuma yana da sauƙin tsaftacewa, kawai shafa shi da rigar datti.