Babban kayan aiki na dabara na kayan agajin gaggawa ba shi da ruwa kuma mai dorewa

Takaitaccen Bayani:

  • 1. Wannan shine madaidaicin kayan taimako na farko, babban isa don ɗaukar kayayyaki da kayan aiki iri-iri na EMS, duk da haka ƙananan isa don adanawa da ɗauka.
  • 2. Kowane ƙarshen yana da aljihun zik ɗin tare da aljihunan raga guda biyu da aljihunan gaba biyu tare da zoben roba. A cikin yanayin gaggawa, ana iya samun duk samfuran da sauri da sauƙi.
  • 3. Jakar raga na ciki da jaka biyu na gaba tare da zoben roba.
  • 4. Tare da madaidaiciyar madaurin kafada, zaku iya ɗaukar kayan ku cikin sauƙi da kwanciyar hankali. Babban murfin aiki mai nauyi tare da kullin sakin sauri.
  • Girman: 13" x 9" x 6"

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Samfura: LYzwp226

Material: Polyester/Canza

Nauyi: 1.05 kg

Girman: 13 x 9 x 6 inci

Launi: Customizable

Mai ɗauka, haske, kayan inganci, ɗorewa, m, mai hana ruwa, dacewa da ɗaukar waje

1
2
3
4

  • Na baya:
  • Na gaba: