Jakar dabara ta waje, jakar wasanni na soja, jakar baya guda ɗaya ta kafada
Takaitaccen Bayani:
1.[Durable tsarin]: dabara kafada jakar da aka yi da high quality-waterproof Oxford masana'anta, wanda yake da karfi, m, sa resistant, hawaye resistant kuma yana da dogon sabis rayuwa.
2.[MOLLE System]: Gaba da gefen jakar ƙirji an tsara su ta molle, wanda zai iya rataya wasu abubuwa. Zane-zanen zik din na hanyoyi biyu yana sa marufi ya fi dacewa.
3. [Multi-functional storage function] An tsara wannan jakar ta dabara tare da babban ƙarfin aiki kuma ana iya amfani da ita don sanya kayan aikin waje, irin su walkie-talkies, fitilu, kwalabe na ruwa ko wasu abubuwa, don saduwa da bukatun ɗaukar waje.
4.[Tsarin ɗan adam]: Makullin biyu a kowane gefen jakar kafada na dabara suna ba shi damar canzawa tsakanin hagu ko hannun dama don dacewa da nau'in jikin ku. Bugu da ƙari, ƙayyadadden sitifa a kan jakar baya na iya tabbatar da madaurin kafada don jakar hannu mai sauƙi.
5. [Ya dace da kowane lokaci] Ana iya amfani da wannan jakar dabara don ayyukan waje kamar hawan dutse, hawan dutse, tafiye-tafiye da kuma keke. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman jakar tafiya ta yau da kullun.