Kayan ajiyar kayan tafiye-tafiye na dusar ƙanƙara sun haɗa da jaket, kwalkwali, tabarau, safar hannu da na'urorin haɗi don samun iska da madaukai na igiya don magudanar dusar ƙanƙara.
Takaitaccen Bayani:
SHIRYA WAJE - Waɗannan jakunkuna masu ɗorewa don ski da hawan dusar ƙanƙara suna da kyau don adana takalmi, jaket, kwalkwali da kayan hawan kankara sama da gangaren dusar ƙanƙara.
ARZIKI MAI KYAU - Kowane jakar takalmin ƙwanƙwasa yana ba da ma'ajiyar shigarwa ta gefe don adana takalman kankara / dusar ƙanƙara daban, da babban babban ɗakin kayan aiki.
TA'AZIYYAR TAFIYA - Waɗannan jakunkuna na taya na dusar ƙanƙara suna alfahari da goyan bayan lumbar da aka ɗora, ɓoyayyun madauri don ɗauka, da saman / gaba mai santsi.
KYAU, RUWA DA SHIRYE GA dusar ƙanƙara - An ƙera shi da polyester mai jure ruwa mai ƙima, jakar ski ɗinmu na yau da kullun yana fasalta buɗewa guda ɗaya-zippered don zamewa takalmi ko dusar ƙanƙara a ciki, babban ɗaki don safofin hannu, kwalkwali, tabarau da sauran kayan aiki, har ma da fakitin lumbar don ɗaukar shi cikin sauƙi da madaidaicin kafada.
KARIN TSIRA - Lokacin da gangara suka yi hazo ko faɗuwar rana, bututun da ke nuna a gefe da ɗaukar hannaye suna taimaka maka ganin masu ski.