Kayan aiki Belt Jakar kayan aiki na Magnetic tare da aljihunan kayan aiki da yawa Za'a iya keɓance bel ɗin masana'anta kai tsaye
Takaitaccen Bayani:
1. [31-48 inci (kimanin 76.2-113.2 cm) daidaitacce kugu] Belin kayan aiki mai daidaitacce yana ba ku damar daidaitawa zuwa tsayin daɗaɗɗa dangane da kugu. Tare da ƙulle mai sauri, zaka iya zamewa da kashewa cikin sauƙi. Wannan bel ɗin ya dace da kugu daga inci 31 zuwa 48 inci (kimanin 76.2 cm) zuwa inci 48 (kimanin
2. [Ta'aziyya duk rana] Wannan bel ɗin kayan aiki na yanar gizo yana sa ta'aziyya babban fifiko. Ba kamar bel ɗin kayan aiki na fata ba, bel ɗin mu na yanar gizo yana ba da mafi dacewa da kwanciyar hankali don aikin yau da kullun, tabbatar da kwanciyar hankali a cikin yini da rage damuwa da gajiya a kugu.
3. [Magnet design] saman guduma da gaban jakunkuna biyu suna sanye da maganadisu. Sakamakon haka, zaku iya sanyawa cikin sauƙi da dawo da ƙusoshi, sukurori, da sauran ƙananan abubuwa waɗanda ake amfani da su.
4. [Detachable design] Ya ƙunshi madaidaicin madaurin kafada da jaka biyu tare da mariƙin guduma, wannan ƙirar tana ba ku damar daidaita tsarin bel ɗin kayan aiki bisa ga abubuwan da kuke so. Lokacin da kuke buƙatar ɗaukar ƴan kayan aikin, zaku iya kawai kwance ɗaya daga cikin jakunkuna.
5. [Yawancin sararin ajiya] Tare da 26 kyawawan aljihu, wannan kayan aiki yana ba da sararin samaniya don kusoshi, screws, hammers, matakan tef, screwdrivers, wrenches da sauran kayan aiki masu mahimmanci. Ko kai masassaƙi ne, mai ƙira, mai aikin famfo, ma'aikacin lantarki ko ma'aikacin gini, wannan bel ɗin kayan aiki zai taimaka maka ƙara haɓakar gaba ɗaya.