Manufar jakar tafiya

Dangane da fakitin tafiye-tafiye daban-daban, ana iya raba buhunan tafiye-tafiye gabaɗaya zuwa rukuni uku: babba, matsakaici da ƙanana.
Babban jakar tafiye-tafiye yana da ƙarar fiye da lita 50, wanda ya dace da matsakaici da tafiya mai nisa da ƙarin ayyukan kasada na ƙwararru.Alal misali, lokacin da za ku je Tibet don yin doguwar tafiya ko hawan dutse, ba shakka ya kamata ku zaɓi babban jakar tafiye-tafiye mai nauyin fiye da lita 50.Idan kuna buƙatar yin sansani a cikin daji, kuna buƙatar babban jakar tafiye-tafiye don wasu tafiye-tafiye na gajere da matsakaici, domin shi kaɗai ne zai iya ɗaukar tantuna, jakunkuna na barci da tabarmin barci da kuke buƙata don yin zango.Ana iya raba manyan buhunan tafiye-tafiye zuwa jakunkuna na hawan dutse da jakunkunan balaguro don tafiya mai nisa bisa dalilai daban-daban.
Jakar hawan gabaɗaya sirara ce kuma doguwa, don wucewa ta ƙasan kunkuntar.An raba jakar zuwa nau'i biyu, tare da tsaka-tsakin zipper a tsakiya, wanda ya dace sosai don ɗauka da ajiye abubuwa.Ana iya ɗaure tantuna da tabarmi a gefe da saman jakar tafiya, kusan ƙara ƙarar jakar tafiya.Har ila yau, akwai murfin ɗaukar ƙanƙara a wajen jakar tafiye-tafiye, wanda za a iya amfani da shi don ɗaure tsinken kankara da sandunan dusar ƙanƙara.Abin da ya fi dacewa a ambata shi ne tsarin baya na waɗannan jakunkuna na tafiya.Akwai firam ɗin ciki na aluminum gami da haske a cikin jakar don tallafawa jikin jakar.An tsara siffar baya bisa ga ka'idar ergonomics.Gilashin kafada suna da fadi kuma suna da kauri, kuma siffar ta dace da tsarin ilimin lissafi na jikin mutum.Bugu da ƙari, akwai madaurin kirji don hana kafada daga zamewa zuwa bangarorin biyu, wanda ke sa mai jakar tafiya ya ji dadi sosai.Bugu da ƙari, duk waɗannan jakunkuna suna da bel mai ƙarfi, lokacin farin ciki da jin dadi, kuma ana iya daidaita tsayin madauri.Masu amfani za su iya sauƙi daidaita madauri zuwa tsayin su bisa ga nasu adadi.Gabaɗaya, kasan jakar tafiye-tafiye yana sama da kwatangwalo, wanda zai iya canjawa fiye da rabin nauyin jakar tafiya zuwa kugu, don haka yana rage nauyi akan kafadu da rage lalacewar kafada saboda nauyin dogon lokaci. ɗauka.
Tsarin jakar jakar tafiya mai nisa ya yi kama da na buhun hawan dutse, sai dai jikin jakar yana da faɗi kuma an sanye shi da jakunkuna masu yawa don sauƙaƙe rarrabuwa da sanyawa.Za a iya buɗe gaban jakar tafiye-tafiye mai nisa gaba ɗaya, wanda ya dace sosai don ɗauka da ajiye abubuwa.
Adadin jakunkuna masu matsakaicin girma shine gabaɗaya lita 30 ~ 50.An fi amfani da waɗannan jakunkunan balaguro.Don kwanaki 2 ~ 4 na tafiye-tafiye na waje, tafiya tsakanin birane da wasu tafiye-tafiye na nisa ba na sansani ba, jakunkuna masu matsakaicin girma sun fi dacewa.Tufafin da wasu kayan masarufi na yau da kullun ana iya tattara su.Salo da nau'ikan jakunkuna masu matsakaicin girma sun fi bambanta.Wasu jakunkunan tafiye-tafiye sun kara wasu aljihun gefe, wanda ya fi dacewa da kayan marufi.Tsarin baya na waɗannan jakunkunan balaguro kusan iri ɗaya ne da na manyan jakunkunan balaguro.
Adadin ƙananan jakunkunan tafiye-tafiye bai wuce lita 30 ba.Yawancin waɗannan jakunkuna na balaguro galibi ana amfani da su a birane.Tabbas, suna kuma dacewa sosai don kwanaki 1 zuwa 2 na fita.


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022