Menene nau'ikan jakankunan makaranta?

Nau'in kafada
Jakar baya kalma ce ta gaba ɗaya don jakunkuna waɗanda ake ɗauka akan kafadu biyu.Mafi kyawun fasalin wannan nau'in jakar baya shine cewa akwai madauri guda biyu a baya waɗanda ake amfani da su don ɗaure a kafadu.Ana amfani da shi gabaɗaya a tsakanin ɗalibai.Ana iya raba shi zuwa jakar zane, jakar oxford da jakar nailan bisa ga kayan daban-daban.Babban fa'idar jakar baya shine cewa yana da sauƙin ɗauka, hannu kyauta, kuma dacewa don fita.
An ƙayyade ƙima da ingancin jakunkunan baya daga bangarori da yawa.
Na farko, aiki.Kowane kusurwa da layin latsa suna da kyau, ba tare da zaren kashewa da tsalle ba.Kowane dinki na ado yana da kyau, wanda shine ma'aunin fasaha mai girma.
Na biyu, kayan aikin jakunkuna.Gabaɗaya, masana'anta na 1680D ninki biyu matsakaici ne, yayin da masana'anta na oxford 600D galibi ana amfani da su.Bugu da kari, ana amfani da kayan kamar su canvas, 190T da 210 don jakunkunan baya tare da aljihunan damfara masu sauƙi.
Na uku, Tsarin baya na jakar baya kai tsaye yana ƙayyade amfani da matsayi na jakar baya.Tsarin baya na hawan dutse mai daraja da waje ko jakunkuna na soja yana da rikitarwa, tare da aƙalla guda shida na auduga lu'u-lu'u ko EVA a matsayin pad ɗin numfashi, har ma da firam ɗin aluminum.Bayan jakunkuna na yau da kullun shine yanki na audugar lu'u-lu'u 3MM azaman farantin numfashi.Mafi sauƙaƙa nau'in nau'in aljihun jakunkuna ba shi da wani abu mai ɗaukar hoto in ban da kayan jakar baya da kanta.
A taƙaice, jakunkuna na baya sune mafi kyawun zaɓi don nishaɗi da fita.Jakunkuna na maki daban-daban sun dace da lokuta daban-daban kuma ba za a bayyana su anan ba.
Nau'in kafaɗa ɗaya
Jakar kafada ɗaya, kamar yadda sunanta ke nunawa, tana nufin jakar makaranta mai kafaɗa ɗaya a cikin damuwa, sannan kuma an raba ta zuwa jakar kafaɗa ɗaya da jakunkuna.Jakar makaranta guda ɗaya gabaɗaya karama ce kuma tana dacewa da ɗauka.Bai dace a yi amfani da shi a makaranta ba, kuma ana iya amfani da shi lokacin sayayya, don haka jakar makarantar kafaɗa ɗaya a hankali ta zama kayan kwalliya.Matasa ne ke amfani da jakar kafada ɗaya;Duk da haka, lokacin amfani da jakar kafada, kula da nauyin da ke kan kafada ɗaya don kauce wa matsi mara daidaituwa a kafadu na hagu da dama, wanda zai iya shafar lafiyar ku.
Nau'in lantarki
E-jakar asali ce ta kalmar “jakar makaranta”.Da farko gabaɗaya yana nufin aikin sabis na wasu litattafai da gidajen yanar gizo na karatun adabi ga membobin.Wannan aikin yana nufin cewa lokacin da mabukaci ya karanta aikin adabi, aikin zai shiga cikin jakar kai tsaye.Masu amfani za su iya sake karantawa, don guje wa tsadar da ba dole ba ta tashi daga karantawa akan gidan yanar gizon.Aikace-aikacen wannan aikin na buhunan littattafan lantarki ya zama mafi girma;Yana da aikace-aikace a yawancin masana'antu da gidajen yanar gizo.


Lokacin aikawa: Oktoba-20-2022